งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: สอบถามครับ

• riwkaew30
  • 1
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 02/พ.ย./2018, 10:38:21 PM
455 ครั้ง
LINE it!
ได้รับปริญญาตรีหรือคุณวุฒิอย่างอื่นที่เทียบได้ในระดับเดียวกัน  ถ้ามีแบบ นี้ ใช้วุฒิ ปวส. ได้ไหม ครับ

1 ความคิดเห็น

(ผู้ดูแลบอร์ด)
เซียน(GURU)

#1 ส.เสือ™ 02/พ.ย./2018, 10:58:41 PM

ได้รับปริญญาตรีหรือคุณวุฒิอย่างอื่นที่เทียบได้ในระดับเดียวกัน  ถ้ามีแบบ นี้ ใช้วุฒิ ปวส. ได้ไหม ครับ

หมายถึงจะใช้วุฒิ ปวส. สมัครในตำแหน่งที่กำหนดว่าต้องได้รับปริญญาตรีหรือคุณวุฒิอย่างอื่นที่เทียบได้ในระดับเดียวกัน
ใช่หรือไม่?

ถ้าใช่คำถามนี้

ตอบว่า ไม่ได้ครับ