งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: เงินประจำตำแหน่ง นักเทคนิคการแพทย์ ของข้าราชการท้องถิ่น

• samart1980
  • 1
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 25/ม.ค./2019, 09:23:18 AM
662 ครั้ง
LINE it!
สวัสดีครับ ผมชื่อ สามารถ ปริยาปัญจางค์ ตำแหน่งนักเทคนิคการแพทย์ชำนาญการ สังกัด งานศูนย์บริการสาธารณสุข กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น ตำแหน่งนี้สามารถขอรับ"เงินประจำตำแหน่ง" ของข้าราชการท้องถิ่น ได้ไหมครับ เหมือนกับ นักกายภาพบำบัด หรือ นักรังสีการแพทย์ เพราะวิชาชีพเฉพาะเหมือนกัน ปีหน้าจะครบ 2 ปีแล้ว จะทำผลงานขอเงินประจำตำแหน่งแล้ว(ถ้ามีสิทธิ์) ในบัญชีอัตราเงินประจำตำแหน่งของพนักงานส่วนท้องถิ่นไม่ได้ระบุ วิชาชีพเฉพาะเทคนิคการแพทย์ ถ้ามีสิทธิ์ได้รับ มีขั้นตอนการยื่นเรื่องอย่างไร ครับ ผู้รู้ช่วยตอบที ครับ

0 ความคิดเห็น