งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: เส้นทาง เจ้าพนักงาน / นักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย

เมื่อ: 28/ม.ค./2019, 08:21:03 PM
997 ครั้ง
LINE it!
ขอคำแนะนำจากพี่ ที่เคารพทุกท่านครับ ผมกำลังจะจบ ป.ตรี รัฐประศาสนศาสตร์ การปกครองท้องถิ่น อยากเดินเส้นทางสาย นี้ พี่มีคำแนะนำไหมครับว่าจะเริ่มต้นจากตรงไหนดีครับ ต้องผ่านภาค กพ ไหมครับรึว่าบางตำแหน่ง ยังไม่ต้องใช้ ต้องติดตามข่าวเปิดสอบจากที่ไหนได้บ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ผมจะรอคำตอบจากพี่ๆนะครับ

1 ความคิดเห็น

เซียน(GURU)

#1 korat. 26/มี.ค./2019, 03:07:01 PM

อ่านหนังสือรอเลยครับ
 :wanwan013: