งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: จบศิลปศาตร์บัณฑิต(ศศบ) สาขา อุตสาหกรรมการท่องเที่ยว สมัครตำแหน่งอะไรได้บ้างคะ

เมื่อ: 09/พ.ค./2019, 06:54:02 PM
371 ครั้ง
LINE it!
จบ ป.ตรี ศิลปศาตร์บัณฑิต(ศศบ)
สาขา อุตสาหกรรมการท่องเที่ยว สมัครตำแหน่งอะไรได้บ้างคะ

1 ความคิดเห็น

V.I.P. ผู้สนับสนุน
เซียน(GURU)

#1 SpeeDle 12/พ.ค./2019, 01:33:34 PM

ตรวจสอบการรับรองตามลิงก์ที่เว็บไซต์รับสมัครสอบแปะไว้ให้ก่อนนะครับ ว่ามีผลการรับรองจาก ก.พ.เป็นคุณวุฒิในสาขาวิขาและทางอะไร จากนั้นค่อยทียบตามเอกสารแนบท้ายประกาศครับ โดยจะใช้ผลการรับรองในสาขาวิชาหรือทางอย่างใดอย่างหนึ่งที่ตรงก็ได้ครับ