งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ด่วนครับ...เจ้าพนักงานธุรการ ผ่านคอมพิวเตอร์ 6 หน่วยกิต

• besty55
  • 3
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 02/ธ.ค./2019, 06:19:03 PM
259 ครั้ง
LINE it!
เรียกบรรจุลดตำแหน่งจากนักวิเคราะห์ เป็นเจ้าพนักงานธุรการ

_มีข้อกำหนดที่ว่าต้องผ่านการเรียนคอมฯ ไม่น้อยกว่า 6 หน่วยกิต_หรืออบรม 12 ชั่วโมง

_ผ่านการเรียนมาในช่วงชั้นไหนครับ...มัธยมรวมด้วยมั้ย , หรือเฉพาะช่วง ป.ตรี

_มีสถาบันเอกชนที่ไหนบ้างครับที่เปิดอบรมใน กทม.

_ปล.กรมโทรมาบอกวันนีี้ช่วงเย็น แล้วรายงานตัวพรุ่งนี้เช้าที่กรมครับ_

0 ความคิดเห็น