งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ไอเดียแต่งตัวไปสัมภาษณ์งานให้เรียบร้อยแต่ดูดี งานยังไม่มี แต่ชุดต้องดีไว้ก่อน!

• lily5555
  • 20
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 14/ม.ค./2020, 11:31:10 AM
75 ครั้ง
LINE it!
ไอเดียแต่งตัวไปสัมภาษณ์งานให้เรียบร้อยแต่ดูดี งานยังไม่มี แต่ชุดต้องดีไว้ก่อน!

ต้องบอกว่า การสัมภาษณ์งานนั้นไม่เพียงแค่การพูดคุย ความคิด หรือทัศนคติเท่านั้นนะคะที่สำคัญ แต่การแต่งตัวก็เป็นสิ่งแรกที่ทำให้ผู้สัมภาษณ์งานประทับใจในตัวเราตั้งแต่แรกเริ่มได้เหมือนกัน ซึ่งหลายๆ คนอาจจะคิดว่าการแต่งตัวไปสัมภาษณ์งานนั้นต้องเรียบร้อยมิดชิดจนบางทีก็ดูแก่ดูเชยไปซะหน่อย วันนี้เราจึงมีไอเดียแต่งตัวเก๋ๆ แต่ก็ยังเรียบร้อยด้วยมาให้สาวๆ ได้ดูเป็นไอเดียกันค่ะ บอกเลยว่าสำหรับสายแฟอย่างเราๆ งานยังไม่มี แต่ชุดต้องดีไว้ก่อนนะ! อ่านต่อ >>> slotxo.net

0 ความคิดเห็น