งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: นักป้องกันฯ วิชาการ ต้องการย้ายไปสระบุรี ลพบุรี

• anuman
  • 3
  • เจ้าหน้าที่ใหม่
เมื่อ: 14/ม.ค./2020, 07:24:42 PM
194 ครั้ง
LINE it!
ตำแหน่งนักป้องกันปฏิบัติการ ต้องการย้ายไปแถวสระบุรีหรือลพบุรีครับ ที่เดิมก็ดี แต่มีความจำเป็นต้องย้ายกลับไปดูแลบิดาที่ป่วยครับ สามารถทำงานเอกสารได้ เต็มที่กับงาน ไม่เหลวไหล ส่วนมากเจอแต่ตำแหน่งเจ้าพนักงานที่รับโอน ท้องถิ่นใดอยากได้ตำแหน่งนี้ช่วยทำงาน รับประกันความตั้งใจครับ

กระทู้อาจตกไป แต่สามารถตอบเรื่อยๆครับ ผมเข้ามาดูเป็นระยะๆ

0 ความคิดเห็น