งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ข่าวสาร - 'มาตุยดี้' เฟิร์มใช้ออปชั่นอยู่ม้าลายต่อปีหน้า

• vegus60789
  • 94
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 24/ก.พ./2020, 08:13:06 PM
53 ครั้ง
LINE it!

ข่าวสาร - ดาวเตะวัย 32 ปี พลาดเพียงแค่ 3 นัดในเกมเซเรีย อา ฤดูกาลนี้ นอกจากนั้นยังลงเล่นในแชมเปี้ยนส์ ลีก อีก 5 เกมด้วยกัน มิดฟิลด์น้ำหอม เปิดเผยว่าเขาจะใช้ออปชั่นขยายสัญญาของตัวเองออกไป ทำให้ได้อยู่ค้าแข้งในเมืองตูริน ในฤดูกาลหน้าอย่างแน่นอน
มาตุยดี้ กล่าวว่า "ผมจะอยู่ที่นี่ต่อ vegus168สมัคร สัญญาของผมมีเงื่อนไขในการต่อไปอีกปีหนึ่ง และสโมสรก็ตัดสินใจดำเนินการแล้ว ผมแฮปปี้มากที่ได้อยู่ที่นี่ต่อไปอีกฤดูกาล"
"ผมไม่เคยสงสัยเลยนะเพราะผมรู้สึกถึงความไว้วางใจจากทุกฝ่าย มันชัดเจนว่าผมกำลังอายุเพิ่มขึ้น และจากทางเลือกนี้นั้น ผมก็คิดถึงครอบครัวที่รักเมืองตูรินด้วย"

0 ความคิดเห็น