เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

434224 กระทู้ ใน 35377 หัวข้อ- โดย 183784 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: araya.sob

31 ตุลาคม 2014, 06:49:33 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนการสอบห้องแจกข้อสอบ ขอข้อสอบอยากได้ ข้อสอบ กพ ภาค ก ระดับ ปวส ใครมีช่วยส่ง ให้หน่อยครับ thaninwsk@gmail.com
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ ข้อสอบ กพ ภาค ก ระดับ ปวส ใครมีช่วยส่ง ให้หน่อยครับ thaninwsk@gmail.com  (อ่าน 7114 ครั้ง)
t_ninja007
เจ้้าหน้าที่ใหม่
*

« เมื่อ: 06 มิถุนายน 2009, 09:07:56 PM »

อยากได้ ข้อสอบ กพ ภาค ก ระดับ ปวส ใครมีช่วยส่ง ให้หน่อยครับ thaninwsk@gmail.com

GifZa
รองหัวหน้าเว็บ
*

Nu'Gif_Za

zappe_beauti@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2009, 09:17:21 PM »

ส่วนมากนะ ข้อสอบไม่ว่าระดับไหน ก็จะใช้หลักหรือแนวเดียวกันนั่นแหละค่ะ ในเว็บนี้ก็มีค่ะ  ที่เค้าแจกๆกันหน่ะคะ เข้าไปอ่านได้เลยค่ะ มีทั้งคลิปเสียงสอนเราและแนวข้อสอบพร้อมเฉลย หรือไม่ก็หาซื้อหนังสือมาอ่านเพิ่มเติมก็ได้ค่ะ พวกแนวข้อสอบ กพ. ระดับ 1-2-3 นั่นแหละค่ะ หาซื้อได้ตามร้านหนังสือทั่วไปอะคะ
t_ninja007
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2009, 09:40:57 PM »

ขอบคุณครับ
t_ninja007
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 07:40:46 PM »

ไม่มีข้อเลยหรอ ครับ เงียบจังเลย
saifon nakton
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 05:46:10 PM »

ขอด้วยคนค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
aroonwis
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 06:32:46 PM »

อยากได้แนวข้อสอบ กพ.ภาค ก รบกวนผู้รู้ ช่วยส่งให้ด้วยนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างสุง ขอบคุณค่ะ (aroon_wiwi@hotmail.com)
TEXAS
รองหัวหน้าเว็บ
*

ดีครับ พี่น้อง

teerapol_paintr@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 03:14:59 PM »

นี้ก็อ่านอยู่เลย โหลดเอาครับ เยอะครับ พึ่งจะเคยสอบครั้งแรกไม่รู้ว่่าผลจะเป็นไง
t_ninja007
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2009, 05:17:03 PM »

ไหนละ ที่ว่าหาโหโหลดเอา
decho2526
ปลัด I.T.
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 05:49:13 AM »

แนวข้อสอบภาค ข
แนวข้อสอบเข้ารับราชการ และพนักงาน อบต. แนวข้อสอบ กพ. ครูผู้ช่วย
 ความรู้ความสามารถทั่วไป
ดาวโหลดข้อสอบ อบต ครูผู้ช่วย ทหาร ตำรวจ ข้อสอบรับราชการ

แนวข้อสอบเด็ด ๆ สำหรับเข้ารับราชการและพนักงาน กพ. ภาค กและภาค ข อบต. อบจ. เทศบาล กทม.ครูผู้ช่วย ครู กทม. และพนักงานราชการ   ดาวโหลดฟรีที่
http://www.testthai1.com
มีแนวข้อสอบมากมายให้โหลดไปอ่านอย่างเต็มทีเลย ขอให้โชคดีสอบได้ทุกคน
แนวข้อสอบนักวิเทศสัมพันธ์
นักวิชาการสหกรณ์
แนวข้อสอบกรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน  
แนวข้อสอบกรมป่าไม้  
แนวข้อสอบการประปาส่วนภูมิภาค
แนวข้อสอบกองทุนป้องกันและปราบปรามยาเสพติด  
แนวข้อสอบกรมทางหลวงชนบท  
แนวข้อสอบกรมประมง  
แนวข้อสอบพนักงานราชการทั่วไปกรมวิชาการเกษตร  
ข้อสอบกรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
แนวข้อสอบกรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม  
แนวข้อสอบกรมทางหลวง  
แนวข้อสอบการไฟฟ้า
แนวข้อสอบกรมสุขภาพจิต
1 แนวข้อสอบนักโบราณคดีปฏิบัติการ
2 แนวข้อสอบภัณฑารักษ์ปฏิบัติการ
3 แนวข้อสอบบรรณารักษ์ปฏิบัติการ
4 แนวข้อสอบนักวิชาการโสตทัศนศึกษาปฏิบัติการ
5 แนวข้อสอบนักวิชาการช่างศิลป์ปฏิบัติการ (ด้านช่างศิลปะไทย)  
6 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านภาษาและวรรณกรรม)  
7 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านประวัติศาสตร์)  
8 แนวข้อสอบนักอักษรศาสตร์ปฏิบัติการ (ด้านวรรณคดีไทย)
แนวข้อสอบศาลยุติธรรมบรรณารักษ์ 3
แนวข้อสอบศาลยุติธรรมเจ้าหน้าที่วิเทศสัมพันธ์ 3
แนวข้อสอบกรมโยธาธิการและผังเมืองวิศวกรโยธาปฎิบัติการ 3
แนวข้อสอบการเคหะแห่งชาตินักพัฒนาชุมชน
แนวข้อสอบสนง.กกต.สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง   เข้าดู   http://www.dimonclub.com/test/index.html
   ลับที่สุด
แนวข้อสอบสนง.กกต.  แนวข้อสอบเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีสนง.กกต.  เข้าดู  http://www.dimonclub.com/test/index.html
    ลับที่สุด
แนวข้อสอบการเคหะแห่งชาติ  
แนวข้อสอบกรมการค้าภายใน  
แนวข้อสอบกรมป่าไม้  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2011, 11:52:58 PM โดย decho2526 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์