เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

430915 กระทู้ ใน 34767 หัวข้อ- โดย 182237 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ่่jinnee

01 กันยายน 2014, 08:36:38 PM
งานราชการ ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่นชุมชนของเราชุมชนผู้สอบแข่งขันได้บัญชี อบต.จังหวัดพระนครศรีอยุธยา (หมดอายุ)ขอแนวข้อสอบตำแหน่งบุคลากรมีบ้างป่าวค่ะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนวข้อสอบตำแหน่งบุคลากรมีบ้างป่าวค่ะ  (อ่าน 3675 ครั้ง)
apple papaya
หัวหน้าเว็บ
*

« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2009, 07:06:18 PM »

อารมณ์ดี งง   มีแนวข้อสอบตำแหน่งบุคลากร 3 บ้างไหมค่ะ  เพื่อนๆ ที่สอบได้ อยากทราบว่าอ่านหนังสือของอะไรค่ะ
จะไปหามาอ่านบ้างค่ะ  พอดีสอบได้ของอยุธยาได้ตำแหน่งวิเคราะห์  จะไปสอบที่ลำพูนไม่มีตำแหน่งนี้น่ะค่ะ  ต้องเริ่มอ่านใหม่
...ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ... arngun@hotmail.com

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์