งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: ขอแนวข้อสอบตำแหน่งบุคลากรมีบ้างป่าวค่ะ

เมื่อ: 28/มิ.ย./2009, 04:44:42 PM
4197 ครั้ง
LINE it!
 m;5 m;3  มีแนวข้อสอบตำแหน่งบุคลากร 3 บ้างไหมค่ะ  เพื่อนๆ ที่สอบได้ อยากทราบว่าอ่านหนังสือของอะไรค่ะ
จะไปหามาอ่านบ้างค่ะ  พอดีสอบได้ของอยุธยาได้ตำแหน่งวิเคราะห์  จะไปสอบที่ลำพูนไม่มีตำแหน่งนี้น่ะค่ะ  ต้องเริ่มอ่านใหม่
...ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ... arngun@hotmail.com

0 ความคิดเห็น