งานราชการ สอบท้องถิ่น ชุมชนคนท้องถิ่น : เว็บ community อันดับ 1 ของวงการท้องถิ่น

หัวข้อ: นักวิชาการศึกษา 3 เข้ามาแชร์กันได้ครับ

• adza
  • 21
  • รองหัวหน้าเว็บ
เมื่อ: 14/ก.ย./2009, 11:26:17 AM
1173 ครั้ง
LINE it!
m;4 เป็นอย่างไรกันบ้างครับ คำถาม/ตอบ พึงพอใจมากน้อยขนาดไหน หวังไว้อย่างไร /คิดยังงัยกับเด็กเส้นที่มาสอบเอาลำดับรอที่ทำงานเรียกตัว/ ส่วนตัวผม The show must go on.ครับ ต้องมี 3 อ. ครับ
                                             อ. ที่ 1 เอาอี่เอา คือ เอาทุกอย่างที่ขวางหน้า จะได้อะไรก็ต้องเอา
                                             อ. ที่ 2 อดเอาอี่  คือ ถึงที่สุดแล้วก้ต้องทน และถอยมามองเพื่อก้าวไปข้างหน้าต่อไป
                                             อ. ที่ 3 ออกอี่ออก คือ ถ้าทนไม่ไหวด้วยเหตุด้วยผลจริง ๆ ก็ ออกเลยครับ อยู่ไปก็ไลฟ์บอย 555+
สู้ ๆครับพี่น้องครับ

0 ความคิดเห็น